Bếp ga âm Baumatic BHG300SS Bếp ga âm Baumatic BHG300SS
Bếp ga âm Baumatic BHG300SS
Bảo hành: 24 tháng
Xuất xứ:
Sản phẩm bao gồm:
Trừ trực tiếp trên giá niêm yết của hãng
Tặng phiếu giảm giá trị giá từ 500.000 đến 3.000.000 đồng
Tặng bộ van dây ga + Chai nước vệ sinh mặt bếp
Hoặc vòi rửa bát nóng lạnh American cao cấp + Tạp dề dùng bếp
Tặng gói bảo trì miễn phí thường niên trị giá 1.000.000 đồng 1 năm
Vận chuyển, lắp đặt miễn phí trong phạm vi bán kính 100 Km
Giá thị trường: 12000000 VNĐ
Giá tại Toàn Tâm:9.350.000 VNĐ
Tình trạng: Còn hàng
Gọi ngay để được ưu tiên giá tốt
  • Chi tiết sản phẩm
  • Thông số kỹ thuật
  • Đặc tính nổi bật
  • Video
  Mặt bếp được làm bằng kính 8mm chịu nhiệt, chống xước  mạnh mẽ, trang nhã, khi lắp đặt tạo sự gọn nhẹ, không cồng kềnh thích hợp mọi không gian nên bếp lúc nào cũng sạch, đẹp, dễ lau chùi. Khi đun nấu cũng không lo nhiệt độ cao làm hư hỏng.
Bếp ga âm Domino Baumatic BHG300SS
Thêm vào đó, dòng bếp ga âm Domino Baumatic BHG300SS bếp ga với 2 vùng nấu - 1 bếp vòng lửa trung, công suất 3.00kW ,  1 bếp vòng lửa nhỏ, công suất 1.00kW và hệ thống kiềng gang thế hệ mới chống gỉ đẹp mắt, sang trọng thoải mái cho bạn chế biến thức ăn mà không phải lo về việc không đủ thơi gian cũng như bất tiện trong quá trình nấu vì có thể luân chuyển liên tục giữa 2 vùng bếp nấu.
Xem tiếp >>
Bếp gas Baumatic BHG300SS
1 bếp nấu ø 145mm công suất 1.5kW
1 bếp nấu ø 180mm công suất 2.0kw
Có hệ thống ngắt ga tự động lắp âm cho từng bếp
Tiết kiệm điện, tiết kiệm chi phí, dễ sử dụng
Công suất nguồn: 0.6kW Điện áp: 220 - 240v
Kiềng bếp làm bằng gang tráng men chống dính dễ vệ sinh
Đánh lửa tự động lắp âm cho mỗi bếp
Điều khiển bằng núm vặn cơ an toàn dễ sử dụng.
Kích thước bề mặt : W290 x D510mm
Kích thước khoét đá : W270 x D490mm
Hỏi đáp về sản phẩm này
Một số sản phẩm đồng bộ baumatic
-17%
Máy hút mùi Baumatic F70.2BL
Máy hút mùi Baumatic F70.2BL
Mã hàng: Baumatic F70.2BL
7.900.000 VNĐ
6.500.000 VNĐ
-5%
Máy hút mùi Baumatic P36SS
Máy hút mùi Baumatic P36SS
Mã hàng: Baumatic P36SS
-12%
Máy hút mùi Baumatic P31SS
Máy hút mùi Baumatic P31SS
Mã hàng: Baumatic P31SS
-10%